

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS IKULU**

Simu: 255-262961500/1
Nukushi: 255-262961502
Baruapepe : press@ikulu.go.tz
Tovuti : www.ikulu.go.tz



OFISI YA RAIS,
IKULU,
1 BARABARA YA JULIUS NYERERE,
CHAMWINO,
S.L.P 1102,
40400 DODOMA.

**Zanzibar
12 Aprili, 2024**

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amefanya uteuzi wa Viongozi kama ifuatavyo:

- i) Amemteua CPA Anthony Mzee Kasore kuwa Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA). Kabla ya uteuzi huu, CPA Kasore alikuwa akikaimu nafasi hiyo.
- ii) Amemteua Bw. Goodluck Antipas Shirima kuwa Kamishna wa Petroli na Gesi, Wizara ya Nishati. Bw. Shirima ni Mkuu wa Kitengo cha Sheria na Uhusiano Kampuni ya Mafuta ya Puma, Tanzania.

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Zuhura Yunus'.

Zuhura Yunus

Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu